>>>>>>>>>บริษัท99ตังค์ออนไลท์จำกัด
กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
|ตั้งเว็บไซต์เป็นหน้าแรก |เพิ่มเข้าบุ๊คมาร์ก |ขนาดจอกว้าง
ดู: 313|ตอบกลับ: 0

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย !

[คัดลอกลิงก์]

มีนามว่าadmin 
 สมาชิกคนที่
 ระดับการอ่าน200 
กระทู้254 
 ชื่อเสียง
 เงิน98324 
 ความดี
 ออนไลน์196 
เหรียญเกียรติยศ
เข็มประดับยศ 1

angels

โพสต์ 20-2-2018 09:42:52 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย !
ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 01.jpg.jpg
รวมดาราผมดำตรงสวยในวงการบันเทิงไทย ดูสิว่าใครคือตัวแม่ที่มีผมดำตรงสวยที่สุดกันบ้าง

ทรงผมสำหรับผู้หญิง ถือเป็นเสน่ห์อย่างหนึ่งที่มักจะดึงดูดสายตาของคนรอบข้างให้หันมาจับจ้องมองได้เสมอ ดังนั้นจึงไม่แปลกที่สาว ๆ ส่วนใหญ่มักจะให้ความสำคัญกับทรงผมมากเป็นพิเศษ โดยเฉพาะสาวไทยด้วยแล้ว ทรงผมที่ถือว่ามีเสน่ห์ที่สุดเห็นจะเป็น "ทรงผมดำตรงสวย" นี่แหละค่ะ เพราะดูแล้วมีความเป็นธรรมชาติสุด ๆ ซึ่งหากใครที่คิดว่าไว้ผมดำตรงแล้วจะดูเชย คิดผิดคิดใหม่ได้เลยนะคะ เพราะยุคนี้ผมดำตรงสวยเขามาแรงจริง ๆ ดูอย่างดาราสาว ๆ ในบ้านเราสิคะ ที่ช่วงนี้หันมาไว้ผมดำตรงสวยกันเป็นแถว ดูแล้วมีเสน่ห์น่าอิจฉาสุด ๆ สะบัดผมทีนี่ออร่าซุปตาร์จับกันเลยเชียวล่ะ

เอ้า ! ว่าแล้วก็มาดูกันเลยดีกว่าว่าในวงการบันเทิงไทยของเรานั้นจะมีดาราสาว ๆ คนไหนกันบ้างที่มีผมดำตรงสวยที่สุด วันนี้กระปุกดอทคอมจัดมาให้ชมกันแล้ว ไปดูกันเลยครับ
ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 02.jpg.jpg
อั้ม พัชราภา  

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 03.jpg.jpg
ใหม่ ดาวิกา

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 04.jpg.jpg
เมญ่า นนธวรรณ

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 05.jpg.jpg
คิม คิมเบอร์ลี่  

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 06.jpg.jpg
ศรีริต้า  

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 07.jpg.jpg
มิ้นต์ ชาลิดา  

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 08.jpg.jpg
นุ่น วรนุช

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 09.jpg.jpg
จั๊กจั่น อคัมย์สิริ

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 10.jpg.jpg
ปุ๊กลุก ฝนทิพย์

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 11.jpg.jpg
วาววา ณิชารีย์

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 12.jpg.jpg
เมย์ พิชญ์นาฏ

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 13.jpg.jpg
จุ๋ย วรัทยา

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 14.jpg.jpg
ญาญ่า อุรัสยา

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 15.jpg.jpg
อ๋อม สกาวใจ

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 16.jpg.jpg
เบเบ้ ธันย์ชนก

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 17.jpg.jpg
มิน พีชญา

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 18.jpg.jpg
ปอย ตรีชฎา  

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 19.jpg.jpg
เก้า สุภัสสรา

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 20.jpg.jpg
ยุ้ย จีรนันท์

ดาราผมดำตรงสวย 20 คนนี้แหละคือตัวดีเลย 99TANG 21.jpg.jpg
โยเกิร์ต รวีวรรณ

ภาพจาก : Instagram aum_patchrapa, davikah, maeyagirl, kimmy_kimberley, mint_chalida, nuneworanuch, jakjaan_akhamsiri, pooklook_fonthip, wawwa_nc, maypitchy, warattaya, urassayas, oomsakaojai, thisisbebe, minpechaya, poydtreechada, sriritajensen, supassra_sp, yui_chiranan, yoghurt_rb

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต